LP1-BC10E-1
LP1-BC10E-1
LP1‑BC10E‑1 là máy phát âm thanh hai chiều 10 W mạnh mẽ dành cho việc tái tạo âm nhạc và giọng nói chất lượng cao trong các ứng dụng trong nhà và ngoài trời. Hai loa quay ngược chiều nhau rất lý tưởng cho các ứng dụng như đường hầm, hành lang dài và khu mua sắm. Thiết kế hiện đại phù hợp với cả môi trường theo phong cách hiện đại và truyền thống. Bộ phát âm thanh phù hợp để sử dụng trong hệ thống cảnh báo bằng giọng nói.
TÍNH NĂNG
  • Tái tạo giọng nói và âm nhạc tuyệt vời
  • Cáp kết nối tích hợp
  • Gắn trần hoặc tường
  • Được bảo vệ chống bụi và nước theo tiêu chuẩn IP 65 u EN 54‑24
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thuộc tính
Giá trị
Công suất tối đa
15 W
Công suất định mức
10 / 5 / 2.5 / 1.25 W
Cấp âm (Sound Pressure Level)
- Ở 10 W / 1 W (1kHz, 1 m)
90 dB / 80 dB (SPL)
- Ở 10 W / 1 W (1 kHz, 4 m)
85 dB / 76 dB (SPL)
Góc mở (Opening angle)
- Ở 1 kHz / 4 kHz (-6 dB)
165° / 60°
Phạm vi tần số hiệu quả (-10 dB)
75 Hz đến 20 kHz
Điện áp định mức
100 V
Trở kháng định mức
- 10 W: 1000 Ohm
- 5 W: 2000 Ohm
- 2.5 W: 4000 Ohm
- 1.25 W: 8000 Ohm
Kết nối
3‑pole screw terminal
Dữ liệu cơ khí:
Thuộc tính
Giá trị
Kích thước (D x L)
185 x 297 mm (7.3 x 11.7 in)
Trọng lượng
3 kg (6.6 lb)
Màu sắc
Trắng (RAL 9010)
Chất liệu
ABS
Môi trường:
Nhiệt độ hoạt động
-25 ºC đến +55 ºC (-13 ºF đến +131 ºF)
Nhiệt độ lưu trữ và vận chuyển
-40 ºC đến +70 ºC (-40 ºF đến +158 ºF)
Độ ẩm tương đối
Dưới 95%
  • Dữ liệu hiệu suất kỹ thuật theo tiêu chuẩn IEC 60268‑5.
Tin tức công ty
Sản phẩm mới
Tin công nghệ
Chia sẻ
Dịch Vụ
Giải pháp
Dự án
Tuyển dụng
Sản phẩm liên quan
PRODIGI 4240/ 960W
PRODIGI 4240/ 960W
PRODIGI 4120
PRODIGI 4120/ 480W
PRODIGI 4120/ 480W