info@kps.com.vn
+84 903 709 019
PA200-PA là bộ trộn và tiền khuếch đại (Pre-amplifier Mixer Panel) dành cho hệ thống âm thanh thông báo (PA), cung cấp khả năng kết nối và điều khiển linh hoạt nhiều nguồn âm thanh. Thiết bị hỗ trợ 5 ngõ vào micro (MIC), 3 ngõ vào AUX, 2 ngõ vào khẩn cấp (EMC) và 4 ngõ ra AUX, đáp ứng đa dạng nhu cầu sử dụng trong hệ thống.
Mỗi ngõ vào MIC và AUX đều có thể điều chỉnh âm lượng riêng biệt, kết hợp với điều chỉnh âm tổng (MASTER) cùng các nút tinh chỉnh Bass và Treble, giúp tối ưu chất lượng âm thanh theo từng môi trường.
Thiết bị còn tích hợp chức năng ưu tiên tín hiệu, trong đó các ngõ vào EMC1 và EMC2 sẽ tự động ghi đè (override) tất cả các nguồn khác (ngoại trừ MIC1), đảm bảo các thông báo khẩn cấp luôn được phát trước trong mọi tình huống. Đây là giải pháp phù hợp cho các hệ thống âm thanh thông báo chuyên nghiệp tại tòa nhà, nhà máy hoặc khu vực công cộng.
| Danh mục | Thông số |
|---|---|
| Thông tin chung | |
| Model | PA200-PA |
| Ngõ vào | |
| MIC 1–5 | 18mV / 600Ω, không cân bằng |
| AUX 1–3 | 200mV / 10kΩ, không cân bằng |
| EMC 1–2 | 1.5V / 10kΩ, không cân bằng |
| Âm thanh | |
| Điều chỉnh âm | Bass: ±10dB tại 100Hz; Treble: ±10dB tại 10kHz |
| Dải tần | 20Hz – 20kHz |
| Tỷ lệ S/N | MIC 1–2: 70dB; AUX 1–3: 80dB |
| Độ méo (THD) | < 0.1% |
| Chức năng | |
| Ưu tiên tín hiệu | MIC1 ưu tiên các ngõ khác (giảm 0–30dB); EMC1, EMC2 ưu tiên tất cả (trừ MIC1) |
| Đèn hiển thị | POWER |
| Bảo vệ | Cầu chì AC |
| Nguồn & tiêu thụ | |
| Nguồn cấp | Tùy chọn |
| Công suất tiêu thụ | 50W |
| Kích thước & trọng lượng | |
| Kích thước | 483 (W) × 366 (D) × 89 (H) mm |
| Kích thước đóng gói | 185 (H) × 520 (W) × 435 (D) mm |
| Trọng lượng tịnh | 6 kg |
| Trọng lượng tổng | 7.8 kg |
PN8000-CSLD là micro thông báo qua mạng IP (còn gọi là bàn gọi vùng IP / IP call station), được thiết kế để phát thông báo đến các khu vực loa được chỉ định thông qua hệ thống mạng. Thiết bị có thể lắp đặt tại bất kỳ vị trí nào trong hệ thống mạng LAN.
Xem chi tiết
PN8008-ZA là bộ chuyển đổi âm thanh mạng IP hai kênh, 8 vùng hỗ trợ mã hóa và giải mã âm thanh IP đồng thời.Nó chuyển đổi các nguồn âm thanh analog như micro, MP3, CD, hoặc đầu phát đa phương tiện thành luồng âm thanh IP, và giải mã âm thanh IP trở lại đầu ra analog cho bộ tiền khuếch đại, bộ khuếch đại trộn hoặc loa chủ động.
Xem chi tiết
Bộ điều khiển hệ thống âm thanh mạng IP PN8000-HC là một giải pháp hiệu suất cao được thiết kế để quản lý và phân phối âm thanh qua mạng IP. Được thiết kế để đạt hiệu suất tối ưu, nó đảm bảo truyền phát âm thanh chất lượng cao trong nhiều môi trường khác nhau, bao gồm cả môi trường thương mại, công nghiệp và dân cư.
Xem chi tiết
Thiết bị PN8032-FA đóng vai trò là giao diện giữa hệ thống báo cháy và hệ thống âm thanh công cộng dựa trên IP. Nó hỗ trợ 16 đầu vào điều khiển độc lập để kích hoạt phát sóng tự động các thông báo Cảnh báo, Sơ tán hoặc An toàn đã được ghi âm trước trong trường hợp khẩn cấp.
Xem chi tiết
Dòng amply PHA là amply công suất PA công suất cao sử dụng công nghệ nguồn chuyển mạch Class-D.
Thiết kế này mang lại mức tiêu thụ điện năng tối thiểu và hiệu suất cao—lên đến 85%. Kết quả là, những amply này giúp tiết kiệm không gian lắp đặt trong tủ rack, tạo ra ít nhiệt hơn và kéo dài tuổi thọ hoạt động.
Xem chi tiết
PV8000-AC2 là bộ chuyển đổi tín hiệu âm thanh từ mức cao xuống mức thấp, được thiết kế để làm việc với hệ thống loa phân tán 100V.
Xem chi tiết
PV8000-CSE2 là bàn phím mở rộng (Call Station Extension) được thiết kế để sử dụng cùng với micro thông báo từ xa trong hệ thống âm thanh cảnh báo bằng giọng nói (Voice Alarm System).
Xem chi tiết
PV8050-MC2 là bộ điều khiển báo động bằng giọng nói và sơ tán đa năng tích hợp phần mềm PC từ xa, chức năng phân vùng, giám sát đường tín hiệu và bộ khuếch đại, giám sát loa, quản lý nguồn điện, máy ghi âm, thẻ SD, micro khẩn cấp và giao diện báo cháy.
Xem chi tiết
PV8050-RT2 là bộ định tuyến thông báo khẩn cấp 8 vùng (Voice Alarm Router), đóng vai trò quan trọng trong hệ thống âm thanh thông báo và sơ tán (PA & Voice Alarm).
Xem chi tiết
PA200-UDTB là thiết bị phát âm thanh cảnh báo được thiết kế cho hệ thống thông báo khẩn cấp, cho phép kích hoạt linh hoạt bằng cả tín hiệu tự động và thao tác thủ công.
Xem chi tiết
2010 © Bản quyền thuộc KPS
Đang Online: 22 | Tổng Truy Cập: 14703628
Giới Thiệu | Tuyển dụng | Tin tức | Liên Hệ