Ampli kèm trộn 120W, 2 vùng Zone Bosch PLE-2MA120-EU là các thiết bị âm thanh công cộng chuyên nghiệp hiệu suất cao với các tính năng hiện đại và tiên tiến. Chúng dễ sử dụng, loại bỏ sự phức tạp cho người dùng và đặt nó vào bên trong thiết bị, đúng nơi cần thiết. Việc cung cấp một cuộc gọi rõ ràng hoặc phát nhạc sắc nét trở nên đơn giản như việc bật radio. Ampli này cũng có giá cả rất hợp lý, mà không phải hy sinh các tính năng như ducking (giảm âm tự động), ưu tiên và tính linh hoạt.
Ngõ vào 100V và trạm gọi: chức năng ưu tiên và chuyển đổi giọng nói tự động (VOX) để quản lý liên lạc liền mạch.
2 Vùng: Hệ thống có thể phân phối âm thanh cho 2 vùng khác nhau, cùng với ngõ ra chỉ dành cho thông báo.
Công suất cao: Cung cấp công suất 240 watt, phù hợp cho các không gian lớn.
Nhiều ngõ ra: Hệ thống có ngõ ra cho line-out, chỉ phát nhạc và một điểm chèn cho xử lý bên ngoài.
Nguồn dự phòng: Hỗ trợ nguồn dự phòng 24V với bộ sạc 24V tích hợp.
Mã sản phẩm: PLE-2MA120-EU
Hãng sản xuất: Bosch
Điện áp: 115 - 230 VAC ±10%, 50/60 Hz
Dòng điện Khởi động PLE-2MA240-EU: 8/16 A (230/115 VAC)
Điện năng tiêu thụ: 400VA
Dòng điện: 6A
Nguồn điện pin Điện áp: 24 VDC, +10% / -15%
Dòng điện sạc: 0,5 ADC
Điện áp sạc trôi: 27,3 VDC
Hồi đáp tần số: 50Hz đến 20kHz (+1/‑3dB ở đầu ra định mức tham chiếu ‑10dB)
Kích thước (C x R x S) (mm): 100 x 430 x 270 mm
Công suất đầu ra tối đa (W): 120W
Nhiệt độ hoạt động (°C): -10 đến 45 °C